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TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA UKUSANYAJI WA MAPATO YA HALMIASHAURI
KWA KUTUMIA MASHINE ZA KIELEKTRONIKI( AJIRA YA MUDA) NAFASI 10

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe anawatangazia
wakazi wote wa wilaya ya Karagwe wenye sifa za kazi ya ukusanyaji wa mapato
kwa kutumia mashine za kielektroniki kuwa kuna kazi ya ukusanyaji wa mapato ya
Halmashauri katika vizuizi/belia ambayo itakuwa ni ya muda wa miezi mitatu.

SIFA ZA MWOMBAIJI

A. SIFA ZA MSINGI
1. Waombaji wawe Raia wa Tanzania wenye umri wa kuanzia miaka 18 na
usiozidi miaka 45 '
2. Elimu ya kidato cha 4 na kuendelea
3. Awe hajawahi kutiwa hatiani kwa makosa ya jinai
4. Awe na uwezo wa kufanya kazi katika eneo lolote atakalopangiwa ndani
ya wilaya ya Karagwe
B. SIFA ZA ZIADA
1. Waombaji wenye uwezo wa kutumia simu( smartphones) watapewa
kipaumbele
2. Waombaji wenye uzoefu wa kukusanya mapato watapewa kipaumbele
3. Waombaji wenye mafunzo ya mgambo watapewa kipaumbele
C. KAZI ZA KUFANYA
1. Kukusanya mapato ya Halmashauri kwa kutumia mashine ya
kielektroniki.
2. Kudhibiti myanya inayotumika kukwepa kulipa mapato ili kuongeza

ukusanyaji



3. Kuhakiki stakabadhi zote zitakazopita katika eneo lako la kazi ambazo
zimelipiwa katika maeneo mengine

4. Kukagua na kuhakiki mizigo ndani ya magari kabla ya kutoza ushuruili
kubaini kiasi sahihi kinachotakiwa kutozwa ushuru

5. Kuwepo muda wote katika kituo chako cha kazi kulingana na ratiba
yako.

6. Waombaji wataajiriwa kwa muda.

BARUA ZA MAOMBI YA KAZI ZIANDIKWE KWA MKONO WA MWOMBAJI
AKIONYESHA ANUANI KAMILI({ ANAPOISHI) NA NAMBA YAKE YA SIMU PAMOIJA
NA KUAMBATANISHA NAKALA ZA VYETI VYOTE VYA ELIMU NA MAFUNZO
PAMOJA NA WASIFU WA MWOMBAIJI IKIONYESHA NA WADHAMINI WAWILI
WENYE MALI'ISIYOHAMISHIKA.

NB: BARUA ZOTE ZA MAOMBI ZIPITISHWE KWA MTENDAJI WA KATA
Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo:-

MKURUGENZI MTENDAIJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
S.L.P 20

KARAGWE

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10 January 2020
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