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YAH: UJIO WA FEDHA ZA MFUKO WA JIMBO TZS. 70.273.000.00

Rejea mada tajwa hapo juu.

Napenda kukujulisha kuwa Wizara ya Fedha imetuma fedha tajwa hapo juu
kwa mwezi Agosti ,2019 ya tarehe 30/08/2019 kwa ajili ya shughuli za Mfuko
wa Jimbo.

Kwa waraka huu, nakuomba uandae mpango wa matumizi ya fedha hizo kwa
mujibu wa sheria, taratibu na kanuni za mfuko wa Jimbo.

Nakutakia kazi njema.

Sfvei, V.W
MWEKA HAZINA

- (Aione kwenye jalada)
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Mbao za zote za matangazo Wilayani.
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