

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148
Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,
KARAGWE

E-mail : ded.karagwe@kagera.go.tz,
ded@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.V/116

22/01/2019

Mhandisi wa Maji (W),
S.L.P. 20,
Halmashauri ya Wilaya,
KARAGWE.

YAH: UJIO WA FEDHA MAENDELEO YA MIRADI YA MAJI
TZS. 343,048,775.33

Rejea mada tajwa hapo juu.

Napenda kukujulisha kuwa tumepokea jumla ya **Tzs. 343,048,775.33** kwa mwezi Januari, 2019 ya tarehe 17/01/2019. Kwa ajili ya shughuli za Maendeleo ya Miradi ya Maji Wilaya ya Karagwe. Andaa mpango wa matumizi ya fedha hizo kwa mujibu wa bajeti ili fedha hizo zitumike kama zilivyolengwa.

Nakutakia kazi njema.

Swai, V.W
MWEKA HAZINA
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.

MWEKA HAZINA
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.

Nakala : Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P. 20,
Halmashauri ya Wilaya
KARAGWE.

- (Aione kwenye jalada)

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148

Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,
KARAGWE

E-mail : ded.karagwe@kagera.go.tz,
ded@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.V/116

22/01/2019

TANGAZO:

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI IMEPOKEA FEDHA MWEZI JANUARI, 2019 YA TAREHE 17/01/2019 **Tzs. 343,048,775.33** KWA AJILI YA SHUGHULI ZA MAENDELEO YA MIRADI YA MAJI WILAYA YA KARAGWE.


Swai, V.W

**KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

**KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
S. L. P. 20
KARAGWE.**

Nakala : Mh. Mwenyekiti,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20,
KARAGWE.

“ “ Mbao za zote za matangazo Wilayani.