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TANGAZO:

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA KARAGWE ANAPENDA

KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA
HALMASHAURI IMEPOKEA FEDHA MWEZI
Desemba,2018 TAREHE 11/12/2018

TZs. 1,000,000,000.00 (BILLION MOJA TU)
KWA AJILI YA SHUGHULI ZA UJENZI WA
HOSPITALI YA WILAYA.
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YAH: UJIO WA FEDHA ZA UJENZI WA HOSPITALI YA WILAYA
TZS. 1,000,000,000.00 (BILLIONI MOJO TU)

Rejea mada tajwa hapo juu.

Napenda kukujulisha kuwa Wizara ya Fedha imetuma fedha tajwa hapo juu
kwa mwezi Desemba,2018 tarehe 11/12/2018 kwa ajili ya shughuli za Ujenzi
wa Hospitali ya Wilaya. Hakikisha kuwa fedha hizo zinatumika kulingana na
mpango na bajeti na si vinginevyo.
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Nakutakia kazi njema.
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