

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE

Simu: 028-2227148

Fax: 028-2227140

E Mail: ded.karagwe@kagera.go.tz
ded@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.43/21/VOL.1/88



S.L.P, 20,
KARAGWE

TANGAZO LA UWAKALA WA MAGULIO, USHURU WA UZOAJI TAKA NGUMU, HUDUMA YA ULINZI, HUDUMA YA UZOAJI TAKA NGUMU MJI WA OMRUSHAKA NA KAYANGA PAMOJA NA 'PREQUALIFICATION' YA MADAWA / VIFAA TIBA NA BUILDING / CIVIL KWA KIPINDI CHA MWAKA WA FEDHA 2017/2018 KUANZIA MWEZI SEPTEMBER, 2017 HADI 30 JUNI, 2018

20.6.2017

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe anawatangazia wananchi, mtu binafsi, wafanyabiashara, kampuni yoyote kuwa anahitaji kupata Wakala wa kukusanya ushuru na kutoa huduma katika maeneo mbalimbali kama yalivyoanishwa hapa chini.

1. Ushuru wa Magulio

Na	Jina la Chanzo	Mahali chanzo kilipo	Kata	Namba ya Zabuni
1	Ushuru wa Soko/Magulio	Ahakakunyu	Igurwa	LGA.033/NC/GL/2016/2017/01
2	Ushuru wa Soko/Magulio	Bisheshe	Nyakahanga	LGA.033/NC/GL/2016/2017/02
3	Ushuru wa Soko/Magulio	Chanika	Chanika	LGA.033/NC/GL/2016/2017/03
4	Ushuru wa Soko/Magulio	Ahamurama	Kamagambo	LGA.033/NC/GL/2016/2017/04
5	Ushuru wa Soko/Magulio	Ileemba	Bweranyange	LGA.033/NC/GL/2016/2017/05
6	Ushuru wa Soko/Magulio	Kafunjo	Kamagambo	LGA.033/NC/GL/2016/2017/06
7	Ushuru wa Soko/Magulio	Kahanga	Nyakasimbi	LGA.033/NC/GL/2016/2017/07
8	Ushuru wa Soko/Magulio	Kakiro	Chanika	LGA.033/NC/GL/2016/2017/08
9	Ushuru wa Soko/Magulio	Yega	Kanoni	LGA.033/NC/GL/2016/2017/09
10	Ushuru wa Soko/Magulio	Ahakasoda	Kiruruma	LGA.033/NC/GL/2016/2017/10
11	Ushuru wa Soko/Magulio	Katwe Zahanati	Kituntu	LGA.033/NC/GL/2016/2017/11
12	Ushuru wa Soko/Magulio	Kawela	Bweranyange	LGA.033/NC/GL/2016/2017/12
13	Ushuru wa Soko/Magulio	Kayanga	Kayanga	LGA.033/NC/GL/2016/2017/13
14	Ushuru wa Soko/Magulio	Kihanga	Kihanga	LGA.033/NC/GL/2016/2017/14
15	Ushuru wa Soko/Magulio	Nyaishozi	Nyaishozi	LGA.033/NC/GL/2016/2017/15
16	Ushuru wa Soko/Magulio	Nyaishozi Mnadani	Nyaishozi	LGA.033/NC/GL/2016/2017/16
17	Ushuru wa Soko/Magulio	Nyakabanga	Nyakabanga	LGA.033/NC/GL/2016/2017/17
18	Ushuru wa Soko/Magulio	Nyakagoyegoye	Kiruruma	LGA.033/NC/GL/2016/2017/18
19	Ushuru wa Soko/Magulio	Nyakaiga	Kibondo	LGA.033/NC/GL/2016/2017/19
20	Ushuru wa Soko/Magulio	Omurushaka	Kugene	LGA.033/NC/GL/2016/2017/20
21	Ushuru wa Soko/Magulio	Rukole Mnadani	Ihanda	LGA.033/NC/GL/2016/2017/21
22	Ushuru wa Soko/Magulio	Rwambaizi	Kanoni	LGA.033/NC/GL/2016/2017/22

2. Ushuru wa Uzoaji taka ngumu

Na	Jina la Chanzo	Mahali chanzo kilipo	Kata	Namba ya Zabuni
1	Ushuru wa Uzoaji wa takangumu	Omurushaka na Kayanga	Bugene	LGA.033/NC/TG/2016/2017/01

3. Prequalification ya madawa /Vifaa tiba na Building / Civil, Huduma ya ulinzi, uzoaji taka mji wa Omrushaka na Kayanga.

Na	Aina ya zabuni	Namba ya Zabuni
1	Madawa / Vifaa tiba	LGA.033/PRQ/2016/2017/01
2	Building / Civil	LGA.033/PRQ/2016/2017/02
3	Huduma ya ulinzi	LGA.033/UL/2016/2017/01

4.	Huduma ya uzoaji taka ngumu Mji wa Mrushaka na Kayanga	LGA.033/TG/2016/2017/02
----	--	-------------------------

MASHARTI:

- Kila mwombaji ni lazima awe ni raia wa Tanzania.
- Kila mwombaji anatakiwa afanye utafiti kwenye eneo analotarajia kuomba na kuonesha kiasi atakachwasilisha kwa mwezi.
- Mwombaji atakayetuliwa atatakiwa awasilishe/ alipe dhamanba ya fedha taslimu zinazolingana na mawasilisho ya miezi mitatu. Fedha hizi atarudishiwa baada ya mkataba kuisha endapo atakuwa hadaiwi.
- Wakala asiwe na deni lolote la nyuma analodaiwa na Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe.
- Wakala aliyeshinda hataruhusiwa kuleta maombi ya kupunguziwa.
- Ajira ya wakusanya ushuru ni juu ya Wakala mwenyewe.
- Atakayeshinda zabuni atatakiwa kukata leseni ya biashara husika itolewayo na Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe.
- Stakabadhi zitakazotumika kukusanya ushuru zitatolewa na Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe.

Mwombaji anatakiwa kulipa ada ya maombi ya uwakala wa ushuru wa taka ngumu na magulio, kazi za kandarasi (prequalification), Madawa, na Vifaa Tiba Tsh. 30,000, kwa uzoaji taka pamoja na huduma ya ulizi ada ni Tsh. 50,000/= na kupewa stakabadhi pamoja na kabrasa la zabuni ambalo utatakiwa kulijaza na kulirudisha kabla ya muda wa mwisho wa kupokea maombi. Ada ya maombi hairudishwi.

9. Mwombaji aambatanishe nyaraka zifuatazo:

- Nakala ya TIN na VAT
 - Nakala ya leseni ya biashara husika.
 - Nakala ya usajili wa kampuni.
 - Nakala ya stakabadhi ya ada ya maombi.
 - Orodha ya wafanyakazi wa nakampuni.
 - Mamlaka ya kisheria ya kusaini mikataba kwa niaba ya kampuni (Power of attorney)
 - Mchanganuo wa mapato, matumizi, faida na kiasi atakachowasilisha Halmashauri kwa kila mwezi.
 - Maombi yalitishwa kwa afisa mtendaji wa kijiji/mtaa na Mtendaji wa Kata wa sehemu anakoishi wakala.
 - Mwombaji katika Madawa na Vifaa tiba ambatishe ,TIN,Certificate of Registration,Valid Business Licence,Business Permit issued by Pharmacy council, Premises Registration Certificate issued by Pharmacy Council, pamoja na masharti ya jumla.
 - Nakala ya mkataba wa GPSA kwa waombaji wa utoaji huduma ya ulinzi.
- Maombi yafungwe katika bahasha kwa lakiri (seal) na kuandika jina la Zaabuni juu ya bahasha na kutumbukiza kwenye sanduku la zabuni lililopo katika ofisi ya Mkurugenzi mtendaji (W) Karagwe.
 - Kila ombi litatakiwa kuwa na nakala halisi (Original copy) pamoja na nakakala mbili (One copy of the original copy).
 - Maombi ambayo hayatazingatia masharti yaliyotajwa japo juu hayatafanyiwa kazi.
 - Waombaji wote mnakaribishwa kufika wenyewe au kutuma wawakilishi wenu siku ya ufunguzi. Kwa maelezo zaidi wasiliana na katibu wa bodi ya zabuni (W) Karagwe.
 - Kila mwombaji atapokea maelezo pamoja na taarifa kutokana na nyaraka za zabuni atakazopewa na Katibu wa Bodi ya zabuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe wa S.L.P. 20, Karagwe, aliyepo kwenye jengo la Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe mjini Kayanga Karibu na Kituo cha polisi Karagwe kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 9:30 Alasili Jumatatu hadi Ijumaa ukiondoa siku za mapumziko na Sikukuu
 - Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10.7.2017 saa 4.30 asubuhi na zabuni zitafunguliwa baada ya muda wa mwisho wa kupokea maombi katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe.
 - Mzabuni atakayepitishwa na Bodi ya Zabuni, atalazimika kulipa ushuru wa zabuni aliyoomba kila tarehe 28 hadi 03 ya mwezi unaofuata kuanzia mwezi Julai 2017 hadi Juni 2018.

Godwin M. Kitonka
MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE

29088001