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TANGAZO LA ZABUNI YAUJENZI WA \"\'LleyB.\ \\A
MADUKA, VYOO NA BUCHA SOKO LA I\‘A\ AI\GA‘} I\)\)\)\
NJIA YA UBIA *PUBLIC PRIVATE PARTIN ERSHIP (L!_l')

o s

22.6.2017
urugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe anawatangazia
x;(nancghi ,mtu bina#’si,wafanyabiashara,Makampuni au Taasisi yoyote_rkuqu
anahitaji kupata Watu binafisi,Wafanyabiashara, Makampuni auv aasxs;
atakacingia ubia na Halmashauri Kujenga Vyumba vya maduka -2 3’89 "i
Bucha soko la Kayanga kwa njia ya ‘Public Private Partnership’ (P )A _{)enz
wa soko umetengwa katika makundi maalum (Block A,B,C,D na G). Elul?p'o
atakayeshinda zabuni atasaini mkataba na Halmashauri na kuanza kulipia
kiasi kama sehemu ya gharama ya ujenzi mpaka atakapo rejesha gharama yote
aliyoitumia katika ujenzi wa vyumba vya maduka/ vyoo/ bucha kama ivyoelezwa
kwenye nyaraka za zabuni.

Nk | ADAYA AINA IDADI NAMBA YA ZABUNI
ZABUNI
T | BLOCKA | MADUKA I LGA 033/ W/FPP/2016/2017/01(LOT 1)
2 | BLOCKB | MADUKA 17 LGA 033/ W/PPP/2016/2017/01(LOT 2)
3 | BLOCKC | MADUKA 28 LGA.033/W/PPP/201672017/01(LOT 3)
4 | BLOCKD | MABUCHA 12 LGA.033/W/PPP220162017/01(LOT 4)
S | BLOCKE | MADUKAMAKUBWA [ LGA 033/W/PPP/2016/2017/01(LOT 5)
s | BLOCKG | VY00 s LGA 033/W/PPP/2016/2017/01(LOT 6)
MASHARTI:

u

1. Kila mwombaji ni lazima awe ni raia wa Tanzania.

2. Mwombaji anatakiwa kulipa ada ya maombi ya zabuni ya shilingi
50,000/= kwa kila loti (Block) na kupewa stakabadhi pamoja na
kabrasha la zabuni ambalo utatakiwa kulijaza na kulirudisha kabla ya
muda wa mWisho wa kupokea maombi. Ada ya maombi hairudishwi.

3. Mwombajiﬁ)bae ni Kampuni aambatanishe nyaraka zifuatazo:

i. #Nakala ya TIN na VAT

ii. Nakala ya leseni ya biashara husika.

iii. Nakala ya vsajili wa kampuni.

iv. = Nakala ya stakabadhi ya ada ya maombi.

V. Mamlaka ya kisheria ya kusaini mikataba kwa niaba ya kampuuni

- (Power of attorney)

4. Kila ombi litatakiwa kuwa na nakala halisi (Original copy) pamoja na
nakakala moja (One copy of the original copy).

ax

5. Ujenzi utazingatia viwango,michoro,muda na taratibu zilizobainishwa
kwenye nyaraka ya zabuni.

6. Kikao cha awali kabla ya maombi ya zabuni kuonesha Maeneo ya
Ujenzi,na kujibu maswali yote ya ufahamu kabla ya maombi kitafanyika
tarche 28.6.2017 saa 3 asubuhi katika eneo la soko Kayanga.

7. Kilamwombaji atapokea maelezo pamoja na taarifa kutokana na nyaraka
za zabuni atakazopewa na Katibu wa Bodi ya zabuni ya Halmashauri
ya Wilaya Karagwe wa S.L.P. 20, Karagwe, aliyepo kwenye jengo la
Halmashauri ya Wilaya Karagwe mjini Kayanga Karibu na Kituo cha
polisi Karagwe kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 9:30 Alasili Jumatatu
hadi Ijumaa ukiondoa siku za mapumziko na Sikukuu

8. Mwop}bai i zabuni mwenye nia atapatiwa nyaraka ya Zabuni kwa malipo
Ya shilingi elfu hamsini tu (Tsh. 50,000/<) kwa kulipia benki .

g;?mbi ambayo hayatazingatia masharti yaliyotajwa hayatafanyiwa

*10. Waombaji wote mnakaribishwa kufika wenyewe au kutuma wawakilishi

wenu siku ya dfunguzi. Kwa maelezo zaidi wasiliana na Katib bodi
7o b ) Kl u wa bodi

11. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 13.7.2017 saa 4.30 asubuhj siku
ya Alhamisi na zabuni zitafunguliwa baada ya muda wa mwisho wa

kupokea maombi katika ukum$ a Halmashauri ya Wilaya yaKaragwe,
deoda¥a Xugustin ;
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