
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
MAOMBI YA LESENI YA VILEO 

{Chini ya sheria ya Vileo Na.28 ya 1968 na marekebisho yake ya 1982 na 2002 
kifungu na. 3 (2)} 
 
MAELEZO; FOMU HII IJAZWE NAKALA MOJA ITUMWE MOJA KWA MOJA 
KWA MWENYEKITI WA BODI YA VILEO YA WILAYA BAADA YA KULIPIA 
ADA YA MAOMBI KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA 
 

A;   MAELEZO BINAFSI; 
 
1. Jina Kamili………………………………………………………. 
2. Nambari ya Ushuru wa mapato (TIN) -------------------------------- 
3. Anuani ya Posta………………………Namba ya simu……………… 
4. Mahali pa Biashara/Mtaa…………………Na.ya nyumba…………… 
5. Mtaa/Kijiji…………………Kata………………Wilaya…………… 
6. Aina ya leseni ya Vileo inayoombwa……………………………………… 
7. Ada ya maombi imelipwa Tshs………………Stk. Na………………… 
8. Leseni ya zamani Na……………ya tarehe……………… 
9. sahihi ya mwombaji ……………………….. tarehe …………………….. 
 

B; UAMUZI WA BODI YA VILEO 
1. Ombi hili limekubaliwa/ limekataliwa kwa sababu zifuatazo;-  
………………………………………………………………………………
………………………………………………………………………………...
........................................................................................................................... 
 
2. Atalipa ada ya Tshs………………………………………………… 
3. Tarehe………………Sahihi ya Mwenyekiti wa Bodi……………… 
 
                                           C; UTOAJI WA LESENI; 
 
1. Namba ya leseni iliyotolewa………………Tarehe …………… 
2. Stakabadhi …………… tarehe…………..Sahihi ya mpokeaji ….. 
3. Tarehe………………Sahihi ya Mtoa Leseni…………………… 
 
 


