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TANGAZO KWA UMMA

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI WA JIMBO LA KARAGWE ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE KATIKA JIMBO LA KARAGWE KUWA BAADA YA ZOEZI
LA KUREJESHA FOMU ZA UTEUZI WA NAFASI YA UDIWANI KATIKA KATA
ZA CHONYONYO NA IHANDA KUKAMILIKA TAREHE 04/11/2018 NA
KUWATEUA NDUGU KISHENYI NSHELENGUZI NOVATH( KATA
CHONYONYO) NA NDUGU JOACHIMU JANWARI MIGANI (KATA
IHANDA) KUTOKA CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM) KUWA
WAGOMBEA PEKEE BAADA YA WATIA NIA WA VYAMA VINGINE
WALIOPENDEKEZWA KUSHINDWA KUKIDHI VIGEZO VYA KUTEULIWA
KUGOMBEA NAFASI ZA UDIWANI KATIKA KATA HIZO.

HIVYO LEO TAREHE 04/11/2018 KWA MUJIBU WA KIFUNGU CHA 45(2)
CHA SHERIA YA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA NA.4 YA MWAKA
1979 (SURA 292) NAWATANGAZA MGOMBEA  KISHENYI
NSHELENGUZI NOVATH( KATA CHONYONYO) NDUGU JOAKIMU
JANWARI MIGANI ( KATA IHANDA) KUTOKA CHAMA 'CHA
MAPINDUZI (CCM) KUWA WAMEPITA BILA KUPINGWA.

AIDHA WAGOMBEA HAO WATAPEWA VYETI VYA KUCHAGULIWA KWAO
NA KUAPISHWA BAADA YA TARATIBU ZOTE ZA UCHAGUZI
ZINAZOTAKIWA KUKAMILIKA. ‘ T
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