

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

Phone: 028-2227148
Fax: 028-222714
E-mali: ded.karagwe@kagera.go.tz,
ded@karagwedc.go.tz



S.L.P 20,
KARAGWE

25/04/2022

TANGAZO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe anamjulisha mwombaji Ndugu **Sabinus Mganyizi Stanslaus** aliyefaulu usaili wa kazi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la III uliofanyika kuanzia tarehe 22-23/04/2022 kuwa anatakiwa kuripoti kazini ndani ya siku 7 kuanzia tarehe ya tangazo hili na mwisho wa kuripoti ni 02/05/2022. Aidha anatakiwa kufika na vyeti vyake halisi vya taaluma na shule.

Akishindwa kuripoti ndani ya muda huo nafasi yake itatolewa kwa mwombaji mwingine aliyefaulu.

Imetolewa na:-

Michael F. Nzyungu
MKURUGENZI MTENDAJI

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE