RATIBA YA USAFI WA MAZINGIRA KWA WATUMISHI WA SERIKALI KWA MWEZI

JUNI, 2017
NA IDARA ENEO LA USAFI SHUGHULI MSIMAMIZI
J/WASIMAMIZI
1. Afya Ndani ya soko la Kusimamia wafanya biashara wa DMO
kayanga. sokoni kufanya usafi kwenye
maeneo yao.
Kusimamia usafi wa eneo la soko
liloungua. DHO
2. Elimu msingi Kuanzia shule ya msingi Kusimamia usafi kwenye mitaro ya DPEO
Elimu sekondari Kambarage PCCB hadi barabara ya lami
Hilltop ya zamani. Kuhimiza wananchi kaya zilizopo DSEO
karibu na barabara kufanya usafi
kwenye maeneo yao.
Kuchoma taka.
3. | Mifugo na uvuvi Kuanzia ofisi za idara ya Kusimamia usafi kwenye
mifugo kdrdp kupita kandokando ya barabara ya vumbi
barabara ya vumbi hadi Kuhimiza DLESO
kibao cha kayanga Kuchoma na kufukia takataka
sekondari.
4. | Fedha nabiashara | Ndaniya eneo la Guest Kufagia takataka. DT
ya KDRDP. Kuchoma na kufukia  takataka
zilizopo. DTO
Kufyeka nyasi ndefu.
5. | Mamlaka ya mji Kuanzia Ofisi za Kusimamia usafi kwenye maeneo
mdogo Kayanga mamlaka ya mji mdogo yote ya karibu na barabara.
hadi Kanyabureza. Kuhimiza wananchi /kaya kayanga TEO
usafi wa eneo la Kanyabureza
6. | Mazingira na taka Kuanzia car wash kwa Kusimamia usafi kwenye mitaro ya
ngumu ugavi na kazi moto barabara ya lami . DEMO
manunuzi Omugakorongo hadi Kuhimiza wananchi kaya zilizopo
kituo cha mafuta cha karibu na barabara kufanya usafi
LAKE-OIL. kwenye maeneo yao. HPMU
Kuchoma taka.
7. | Utumishina Ndani ya boma la ofisi Kusafisha mazingira na kuchoma DHRO
Utawala Ofisi ya za halmashauri na takataka
Mkurugenzi maeneo yote ya ofisi za Kufagia na kutupa takataka kwenye

makao makuu.

maeneo yaliyopangwa .
Kumwagilia maji maua yaliyopo
kwenye maeneo ya ofisi za
mkurugenzi .

Afisa Utawala

Afisa Utumishi

0S




8. | Ardhina Kuanzia ofisi za ardhi Kuhimiza wananchi kuokota DLNRO
maliasiri,nyuki na ndani na nje ya uchafu. HBU
uchaguzi. maeneo ya ofisi za Kusafisha maeneo ya wazi . HEU

Mahakama ya Mwanzo Kuhimiza wanakaya kusafisha Maafisa

na wilaya ,eneo la maeneo yao. S

Maliasili ya zamani hadi Kuhimiza matumizi ya dustibine . utumishi

Angaza . mahakama ya
mwanzo na
wilaya

9. | Utumishina Ndani ya boma la ofisi Kusafisha mazingira na kuchoma
utawala ofisi ya DC. | za makao makuu ya takataka.

wilaya. Kufagia na kutupa takataka DAS
kwenye maeneo yaliyopangwa .
Kumwagilia maji maua yaliyopo
kwenye maeneo ya ofisi za
mkurugenzi.

10. | Kituo cha polisi Ndani na nje ya ofisi za Kufagia takataka.
kayanga polisi wilaya. Kuchoma na kufukia ~ takataka | QcD

zilizopo.
Kufyeka nyasi ndefu.

11. | Maendeleo ya jamii | Ndani ya soko kuu na Kusimamia wafanyabiashara wa DCDO
na ukaguzi wa stendi ya zamani sokoni omurushaka . DIA WEO
ndani. omurushaka kuanzia Kuhir’r']iza usafi kyvenye eneo la BUGENE.

kwa msukuma. stendi ya zamani.

12. | Mipango na Ndani ya stend ya Kusimamia usafi kwenye mitaro ya
takwimu na mabasi ya sasa hivi barabara ya lami. DPLO
TEHAMA hadi hospitali ya Kuhimiza wananchi/kaya zilizop(? TEHAMA

Nyakahanga. karibu na barabara kufanya usafi
kwenye maeneo yao. WEO
Kuchoma taka . NYAKANGA
13. | Ujenzi utamaduni Kuanzia kwa msukuma Kusimamia usafi kwenye mitaroya | KDCEF
KDCEF hadi stend ya barabara ya lami. UTAMADUNI.
omurushaka Kuhimiza wananchi/kaya zilizopo DEW.
karibu na barabara kufanya usafi
kwenye maeneo yao.
Kuchoma taka.
14. | Maji vijiji Ndani ya ofisi za idara Kusafisha mazingira na kuchoma
ya maji ushirika. takataka.
Kufagia na kutupa takataka DWE
kwenye maeneo yaliyopangwa .
Kumwagilia maji maua yaliyopo
kwenye maeneo ya ofisi za
mkurugenzi.
15. | KDVTC NA KVTC Ndani ya maeneo ya Kusimamia usafi kwenye
majengo ya vyuo, kandokando ya barabara ya Mkuu wa
kuzunguka mipaka yote vumbi.
ya Vyugo. e Kuhimiza chuo cha
Kuanzia KDVTC hadi Kuchoma na kufukia takataka KDVTC na
FADECO Fm. KVTC.




16. | Kilimo cha Ndani na nje ya kituo Kuhimiza wananchi kuokota | DAICO Mkuu wa
umwagiliaji na cha Afya. uchafu. kituo cha afya
ushirika na kituo Kuzunguka uwanja wa Kusafisha maeneo ya wazi . Kayanga.
cha afya Kayanga. | mpira wa changarawe. Kuhimiza wanakaya

kusafisha maeneo yao.
Kuhimiza matumizi ya
dustibine .
17. | Ofisi ya Kata Kuanzia uwanja wa Kuhimiza wananchi kuokota
Kayanga changarawe kanisa uchafu.
jipya. la kimitume Kusafisha maeneo ya wazi . WEO KAYANGA
,Radio Karagwe Kuhimiza wanakaya
ukumbi wa ELCT, kusafisha maeneo yao.
nyuma ya KDVTC had Kuhimiza matumizi ya
dampo. dustibine .
18. | Maji mjini Ndani ya eneo la ofisi Kuhimiza wananchi kuokota

za maji mji hadi kwa
kazi moto.

uchafu.

Kusafisha maeneo ya wazi .
Kuhimiza wanakaya
kusafisha maeneo yao.
Kuhimiza matumizi ya
dustibine .

Meneja Maji
Mjini




