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Fomu ya Ardhi ya Vijiji Na. 21 el Namba ya Hati ya
HakimiliKi.........oovmememereesss?™
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZAN]
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SHERIA YA ARDHI YA VIJUI, 1999
(Na. S ya 1999)

HATI YA HAKIMILIKI YA KIMILA

(CHINI YA FUNGU LA 25)

Leo tarehe............... IO i o et s TIWAKA ssumssssisssusans Hii ni kuthibitisha kwamba Halmashaurf
ya Kijiji cha NYAKAYANJA, S.L.P. 20, KARAGWE imetoa kwa ZEDEKIA CLEMENQ‘-
MULASHANI  (humu ndani akirejewa kama “Mkazi™) hakimiliki ya kimila (itaitwa “hakimiliki”) juu
ya ardhi iliyofafanuliwa katika Jedwali (humu ndani itaitwa “ardhi™’) kwa kipindi kisicho na Kikomo tangu
tarehe ....ccceeuee. MWEZI ..... verees MWAKA ceeereeneereersannns kwa maudhui na tafsiri halisi ya Sheria ya Ardhi ya

1) Mkazi atalipa kodi ya mwaka ya Shs.......... kabla ya tarehe............ ya MWeZi............ kila
mwaka (kama inahusika).

i1) Ardhi itatumika kwa ajili ya kilimo.

111) Mkazi atawajibika kuhifadhi mazingira (ardhi na maji)

iv) Mkazi atahakikisha kwamba mipaka ya ardhi inalindwa na kutunzwa na idumu kuwa bayana
kwa kipindi chote cha hakimiliki.

V) Mkazi ataheshimu na kuhifadhi haki za njia zilizopo.

vi) Uhakilishi wa hakimiliki kwa mtu yeyote au kikundi chochote cha watu ambao kwa kawaida si

JEDWALI
(Maelezo kamili ya eneo na mipaka yake)
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UKA.Na: 2KRW/CKY/140 |
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Ardhi hii yenye eneo lenye ukubwa wa ekari 1.300 iko katika

Kitongoji cha CHAKAHAYA kama jira zinavyoonyesha hapa

chini.

ATNE YN 130NV

WP | KASKAZINI | MASHARIKI
P1 | 9808951.88 | 288943.29
P2 | 9808886.89 | 288947.79
P3 | 9808870.42 | 288870.898
P4 | 9808919.01 | 288845.753

EKARI'1.300

Majirani anaopakana nao wameonyeshwa katika mchoro /

A

ramani hapa kulia.
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2.Mmiliki (Mkazi)
Jina Saini/ Dole gumba PICHA
ZEDEKIA CLEMENCE MULASHANI  .ccniinnnencnasnsnssenses
3.Imegongwa Lakiri ya Halmashauri ya Wilaya
LAKIRI

Ya Karagwe na kusainiwa leo

Tarehe..ooueves Mwezi.......... Mwaka .............. g
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Wadhifa: Afisa Ardhi Mteule




