


HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
---------------
[image: ]	
		
Simu:  028-2227148 			        S. L. P.  20,
Fax:    028-2227140			        KARAGWE.
E-mail:  ded.karagwe@kagera.go.tz
                ded@karagwedc.go.tz 

	      Kumb.Na.KGR/HWK/T.4/7/VOL.XIX/76                             27/09/2017



YAH:  TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe anawatangazia waombaji waliochaguliwa kuhuduhuria usaili wa nafasi ya kazi ya Mtendaji wa Kijiji III na Katibu Mahsusi III utakao fanyika tarehe 05-06/10/2017 siku ya Alhamisi na Ijumaa saa 2:00 asubuhi katika Ukumbi wa Halmsahuri, Hivyo unatakiwa kuja na Biki kwa ajili ya kuandikia siku ya usaili.

image1.png




