
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20,
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Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.KGR/HWK/T.40/4/24 14/03/2022

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA UKUSANYAJI WA TAARIFA
ZA ANWANI ZA MAKAZI NA POSTIKODI HALMASHAURI YA

WILAYA YA KARAGWE

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe anapenda
kuwatangazia wananchi wote kuwa kuna nafasi za ajira ya muda kwa ajili ya
kukusanya taarifa za anwani za makazi katika vitongoji vyote vilivyoko katika Wilaya
ya Karagwe. Kwa mantiki hiyo zingatia yafuatayo:

A. SIFA ZA MWOMBAJI
i. Awe raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18 -35

ii. Awe mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe

iii. Awe na elimu ya kuanzia kidato cha nne na kuendelea

iv. we anamiliki simu janja (smart phone) inayotumia Mfumo wa uendeshaji wa

Android (Android OS) yenye uwezo wa kukaa na chaji siku nzima

v. Awe na barua pepe (Email Address) na nywila (Password) inayofanya kazi

vi. Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri ramani za kitongoji

vii. Awe ni mkazi wa Kijiji/kitongoji husika

viii. Awe tayari kufanya kazi katika kata yoyote ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya

Karagwe



•
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B. KAZI NA MAJUKUU
i. Kujaza na kubandika namba za nyumba, viwanja na maeneo ya huduma

ii. Kukusanya taarifa za nyumba, viwanja na maeneo ya huduma

iii. Kukusanya taarifa za umiliki wa nyumba, viwanja na maeneo ya huduma kwa
kutumia program tumizi ya Mfumo wa anwani za makazi

iv. Kutumia data kwenye mfumo wa anwani za makazi

v. Muda wa kazi utazingatia mkataba wa kazi

C. MAOMBI YAAMBATISHWE
i. Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelea

ii. Nakala ya cheti cha kuzaliwa

iii. Picha 2 za passport size

iv. Barua ya mombi iliyopitishwa na Mtendaji wa Kijiji na Kata na wale walioko
Mamlaka ya mji mdogo wa Kayanga barua zipitie kwa Mtendaji wa Kata

D. JSI YA KUTUMA MAOMBI
Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili ya
mwombaji, namba ya simu inayopatikana muda wote pamoja na barua pepe (E
mail) inayofanya kazi na kuwasilishwa ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya
Karagwe kwa anwani ifutayo

Mkurugenzi Mtendaji,
Halm.ashaui ya WVilaya,
S.L.P 20,
KARAGWE.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 18/03/2022 kabla au ifikapo saa 9:30
Alasiri

Imetlewa na:
L'

0

#meMichael F. Nzyungu
MKURUGEZI MTENDAJI
KURUGENZI MTENDA·
HALMASHAURI YA WILAYA

KAP AGWF


