

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148
Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,
KARAGWE

E-mail : ded.karagwe@kagera.go.tz,
fedha@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.V/85

23/08/2018

Afisa Elimu Msingi (W),
S.L.P. 20,
Halmashauri ya Wilaya,
KARAGWE.

YAH: UJIO WA FEDHA ZA MITIHANI DARASA LA SABA MWAKA 2018 TZS. 120,182,691.06

Rejea mada tajwa hapo juu.

Napenda kukujulisha kuwa tumepokea fedha tajwa hapo juu kwa ajili ya shughuli za uendeshaji mitihani darasa la saba **Tzs.120,182,691.06** ya tarehe 20.08.2018. Hakikisheni kuwa fedha hizo zinatumiwa kulingana na mpango wa bajeti na si vinginevyo.

Kwa waraka huu, nakuomba uandae mpango wa matumizi ya fedha hizo kwa mujibu wa sheria, taratibu na kanuni za fedha za serikali. Kumbuka kuwa mtandao wa **Epicor** unasumbua sana. Hivyo andaa mapema iwezekanavyo.

Nakutakia kazi njema.

Swai V.W

MWEKA HAZINA
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.

MWEKA HAZINA
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.

Nakala : Mkurugenzi Mtendaji(W),
S.L.P. 20,
Halmashauri ya Wilaya
KARAGWE.

- (Aione kwenye jalada)

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148

Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,
KARAGWE

E-mail : ded.karagwe@kagera.go.tz,
dedi@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.V/85

23/08/2018

TANGAZO:

MKURUGENZI MTENDAJI WA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI
WOTE KUWA HALMASHAURI IMEPOKEA
FEDHA JUMLA YA **TZS. 120,182,691.06**
YA TAREHE 20.08.2018 KWA AJILI YA
SHUGHULI ZA UENDESHAJI MITIHANI
DARASA LA SABA MWAKA, 2018.

Swai V.W

**KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

**KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
S. L. P. 20
KARAGWE.**

Nakala : Mh. Mwenyekiti,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20,
KARAGWE.

“ “ Mbao za zote za matangazo Wilayani

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148

Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,
KARAGWE

E-mail : ded.karagwe@kagera.go.tz,
fedha@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.V/83

23/08/2018

Afisa Mipango (W),
S.L.P. 20,
Halmashauri ya Wilaya,
KARAGWE.

**YAH: UJIO WA FEDHA ZA ZOEZI LA UANDIKISHAJI WATOTO CHINI YA
MIAKA MITANO KATIKA WILAYA YA KARAGWE TZS. 90,876,450.00**

Rejea mada tajwa hapo juu.

Napenda kukujulisha kuwa tumepokea fedha tajwa hapo juu kwa ajili ya shughuli za uandikishaji watoto chini ya miaka mitano katika Wilaya ya Karagwe. Hakikisheni kuwa fedha hizo zinatumika kulingana na mpango wa bajeti na si vinginevyo.

Kwa waraka huu, nakuomba uandae mpango wa matumizi ya fedha hizo kwa mujibu wa sheria, taratibu na kanuni za fedha za serikali.

Nakutakia kazi njema.

Swai V.W

**MWEKA HAZINA
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

**MWEKA HAZINA
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

Nakala : Mkurugenzi Mtendaji(W),
S.L.P. 20,
Halmashauri ya Wilaya
KARAGWE.

- (Aione kwenye jalada)

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148

Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,

KARAGWE

E-mail : ded.karagwe@kagera.go.tz,

dedi@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.V/84

23/08/2018

TANGAZO:

MKURUGENZI MTENDAJI WA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI
WOTE KUWA HALMASHAURI IMEPOKEA
FEDHA JUMLA YA **TZS. 90,876,450.00.**
KWA AJILI YA SHUGHULI ZA
UANDIKISHAJI WATOTO CHINI YA MIAKA
MITANO KATIKA WILAYA YA KARAGWE.

Swai V.W

**KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
S. L. P. 20
KARAGWE.

Nakala : Mh. Mwenyekiti,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20,
KARAGWE.

“ “ Mbao za zote za matangazo Wilayani