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YAH: UJIO WA FEDHA ZA MRADI WA “MHD” TZS. 26,513.033.00

Rejea mada tajwa hapo juu.

Napenda kukujulisha kuwa Wizara ya Fedha imetuma fedha tajwa hapo juu
kwa mwezi Julai, 2019 ya tarehe 09/08/2019 kwa ajili ya shughuli za Afya
Mradi wa “MDH”. Hakikisha kuwa fedha hizo zinatumika kulingana na mpango
wa bajeti na si vinginevyo.

Nakutakia kazi njema.
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TANGAZO:

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA KARAGWE ANAPENDA
KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA
HALMASHAURI IMEPOKEA FEDHA MWEZI
JULAI,2019 YA TAREHE 09/082019

TZS. 26,513,033.00 KWA AJILI YA SHUGHULI
ZA MRADI WA “MDH” WILAYANL
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g B “  Mbao za zote za matangazo Wilayani.



