JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Simu:  +255 (028) 2227148
Nukushi: +255 (028) 2227140

Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20,
KARAGWE.

Barua Pepe: ded.karagwe@kagera.go.tz
ded@karagwedc.go.tz

Karagwe,
Julai 2, 2021.

TAARIFA KWA UMMA

Kufuatia agizo la Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa
(TAMISEMI), Prof. Riziki Shemdoe, alilolitoa hivi karibuni, kwa Wakurugenzi wa

Halmashauri zote nchini juu ya kuweka namba zao za simu kwenye tovuti na mitandao

ya kijamii ya Halmashauri hizo kwa ajili ya kurahisisha mawasiliano kwa watumishi wa

kada za afya na elimu walioajiriwa na wizara hiyo hivi karibuni, Mkurugenzi Mtendaji wa

Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe, ndugu Godwin Kitonka anapenda kuutarifu umma

kuwa;

1. Namba ya simu ya Ofisi ya MKurugenzi Mtendaji wa Halmshauri ya Wilaya ya
Karagwe ni +255 (028) 2227148 na namba ya simu ya kiganjani ni 0754-

441151,

2. Aidha mawasiliano mengine yanaweza kufanywa kupitia kwa Mkuu wa Idara ya

Utumishi na Utawala kwa simu ya kiganjani ambayo ni 0754603235.

Innocent E. Mwalo,
Afisa Habari, Halmashauri ya Wilaya Karagwe.



