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YAH: TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe anawajulisha
waombaji waliofaulu usaili wa kazi ya Mtendaji wa Kijiji daraja la Il uliofanyika
tarehe 03 - 04/2018 kuwa mnatakiwa kuripoti kazini ndani ya siku saba (7) kuanzia
tarehe ya tangazo hili mwisho wa kuripoti ni tarehe 20/05/2018. Mnatakiwa kuja
na vyett vyenu halisi vya shule na taaluma.

NB: Atakayeshindwa kuripoti ndani ya muda huo nafasi yake itatolewa kwa
mwombaji mwingine.

ORODHA YA NI KAMA INAVYOONEKANA KWENYE JEDWALI HAPO CHINI

NA JINA LA MWOMBAJI ANWANI
1 |CHRISTINA GASPAR P.O.BOX 619, BUKOBA
2 |SARAPHINA LWELAMULA BUKOBA

3 |PHILOMENA FAUSTINE MISINDE  [PO.BOX 619, BUKOBA

4 |MGENDI AMGENDI P.O.BOX 190 MUSOMA

5 |DEODATUS VENANT KATABAZI P.O.BOX 11077 DODOMA

Imetolewa na .

Godwin M. Kitonka
MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE




