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YAH: UJIO WA FEDHA ZA MIRADI TZS. 213.472,343.71

Rejea mada tajwa hapo juu.

Napenda kukujulisha kuwa Wizara ya Fedha imetuletea jumla ya Tzs.
207,563,059.34. Fedha hizi tumezikuta kwenye daftari la fedha (cash book
excheque) tarehe 03/08/2018 na 31/08/2018 kila tarehe zimewekewa Tzs.
103,781,529.67 ingawa sio kweli kwa sababu mpaka tarehe 20/09/2018 daftari
la fedha halikuwa na kiasi hicho cha fedha. Imeonekana aliyeingiza ameingiza
kwa tarehe za nyuma.

Kwa waraka huu naomba utupatie mpango wa matumizi ya hizi fedha

Nakutakia kazi njema.
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TANGAZO:

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA KARAGWE ANAPENDA KUWATANGAZIA
WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI IMEPOKEA

FEDHA KIASI CHA TZS.207,563,059.34 KWA AJILI
YA SHUGHULI ZA MIRADI YA MAENDELEO.
FEDHA HIYO IMEPOKELEWA KWA TAREHE
MBILI TOFAUTI TAREHE 03/08/2018 NA
TAREHE 31/08/2018.
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“ “ Mbao za zote za matangazo Wilayani.
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